Hér skráir þú þig í opna tíma í Dans & Jóga
All classes
Jóga nidra O
Línudans byrjendur L
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
Línudans Framhald 1
Morgun jóga O
Rólegt jóga O
Samkvæmisdans - byrjendur
Samkvæmisdans-Framhald 1
Samkvæmisdans - Vornámskeið
Síðdegis jóga O
STRONG NATION 30min O
STRONG NATION 45min O
Zumba hádegistími O
Zumba í beinni með Zoom á netinu
Zumba partý O
Salur
Minni salur
Stærri salur
All Instructors
Bryndís og Elisabeth
Bryndís Snæfríður
Dans & Jóga
Elisabeth
Jói
Jói og Bryndís
Jói og Elisabeth
Jói og Ninja
Maggý
Thea
Filtered View! Click to clear Filter
Filter schedule
No class found for the selected class and salur.
Feb
19
Tue
February 19
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Ísabella Rós
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Dans & Jóga
17:30
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:45
Jóga í 60 mínútur O
1 hour
Guðrún Helga
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Feb
20
Wed
February 20
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Maggý
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Maggý
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Abba
19:00
Zumba partý O
1 hour
Jói
20:30
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Feb
21
Thu
February 21
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
17:30
STRONG by Zumba O
55 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Feb
22
Fri
February 22
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
Feb
23
Sat
February 23
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
11:00
Zumba partý O
1 hour
Heiða og Ísabella Rós
Feb
24
Sun
February 24
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Feb
25
Mon
February 25
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Thea
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Bryndís
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Abba
19:00
Zumba partý O
1 hour
Dans & Jóga
20:15
Línudans - stutt/byr L
50 minutes
Lizy
Feb
26
Tue
February 26
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:30
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:45
Jóga í 60 mínútur O
1 hour
Guðrún Helga
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Feb
27
Wed
February 27
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Maggý
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Feb
28
Thu
February 28
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:30
STRONG by Zumba O
55 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Mar
1
Fri
March 1
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
Mar
2
Sat
March 2
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Mar
3
Sun
March 3
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Heiða
Mar
4
Mon
March 4
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Bryndís
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Jói
20:15
Línudans - stutt/byr L
50 minutes
Lizy
Mar
5
Tue
March 5
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:30
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:45
Jóga í 60 mínútur O
1 hour
Guðrún Helga
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Mar
6
Wed
March 6
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Maggý
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Mar
7
Thu
March 7
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:30
STRONG by Zumba O
55 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Mar
8
Fri
March 8
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
Mar
9
Sat
March 9
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Mar
10
Sun
March 10
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Guðrún Helga
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Show 20 more days
Share on Facebook
Send on WhatsApp