Hér skráir þú þig í opna tíma í Dans & Jóga
All classes
Jóga nidra O
Línudans byrjendur L
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
Línudans Framhald 1
Morgun jóga O
Rólegt jóga O
Samkvæmisdans - byrjendur
Samkvæmisdans-Framhald 1
Samkvæmisdans - Vornámskeið
Síðdegis jóga O
STRONG NATION 30min O
STRONG NATION 45min O
Zumba hádegistími O
Zumba í beinni með Zoom á netinu
Zumba partý O
Salur
Minni salur
Stærri salur
All Instructors
Bryndís og Elisabeth
Bryndís Snæfríður
Dans & Jóga
Elisabeth
Jói
Jói og Bryndís
Jói og Elisabeth
Jói og Ninja
Maggý
Thea
Filtered View! Click to clear Filter
Filter schedule
No class found for the selected class and salur.
Oct
31
Thu
October 31
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Nov
1
Fri
November 1
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Nov
2
Sat
November 2
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Nov
3
Sun
November 3
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Nov
4
Mon
November 4
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Thea
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Nov
5
Tue
November 5
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Nov
6
Wed
November 6
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Nov
7
Thu
November 7
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Thea (sub for Abba)
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Thea (sub for Abba)
Nov
8
Fri
November 8
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Nov
9
Sat
November 9
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Nov
10
Sun
November 10
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Nov
11
Mon
November 11
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Thea
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Daði og Heiða
Nov
12
Tue
November 12
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Nov
13
Wed
November 13
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Petrína (sub for Thea)
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Abba
19:00
Zumba partý O
1 hour
Daði Freyr
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Daði Freyr
Nov
14
Thu
November 14
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Nov
15
Fri
November 15
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Nov
16
Sat
November 16
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
11:00
Zumba partý O
1 hour
Daði og Ísabella
Nov
17
Sun
November 17
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Nov
18
Mon
November 18
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Áslaug
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Áslaug
19:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Daði og Heiða
Nov
19
Tue
November 19
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Erling (sub for Jói)
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Show 20 more days
Share on Facebook
Send on WhatsApp