Hér skráir þú þig í opna tíma í Dans & Jóga
All classes
Bandvefslosun / Body Reroll O
Jóga nidra O
Línudans byrjendur L
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
Línudans Framhald 1
Morgun jóga O
Rólegt jóga O
Samkvæmisdans - byrjendur
Samkvæmisdans-Framhald 1
Samkvæmisdans - Vornámskeið
Síðdegis jóga O
STRONG NATION 30min O
STRONG NATION 45min O
Zumba hádegistími O
Zumba í beinni með Zoom á netinu
Zumba námskeið fyrir byrjendur (60mín) L
Zumba partý O
Salur
Minni salur
Stærri salur
All Instructors
Ásta Hallgríms
Bryndís og Elisabeth
Bryndís Snæfríður
Dans & Jóga
Elisabeth
Hekla
Jói
Jói og Bryndís
Jói og Elisabeth
Jói og Ninja
Maggý
Thea
Filtered View! Click to clear Filter
Filter schedule
No class found for the selected class and salur.
Oct
23
Wed
October 23
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Maggý
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Oct
24
Thu
October 24
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
CANCELLED
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Oct
25
Fri
October 25
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Oct
26
Sat
October 26
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
11:00
Zumba partý O
1 hour
Daði og Heiða
Oct
27
Sun
October 27
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Heiða
Oct
28
Mon
October 28
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Petrína
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Meðgöngujóga L
1 hour 10 minutes
Bryndís
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Bryndís
19:00
Zumba partý O
1 hour
Heiða
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Daði og Heiða
Oct
29
Tue
October 29
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:20
STRONG NATION 45min O
CANCELLED
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Oct
30
Wed
October 30
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Oct
31
Thu
October 31
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Abba
Nov
1
Fri
November 1
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Nov
2
Sat
November 2
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Nov
3
Sun
November 3
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Nov
4
Mon
November 4
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Thea
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Nov
5
Tue
November 5
Tuesday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Daði Freyr
17:10
Línudans - Fisléttir/Léttir/Erfiðir O
1 hour 30 minutes
Jói
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Abba
19:30
Samkvæmisdans. Þriðjudagshópurinn framhald
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
20:50
Samkvæmisdans - byrjendur
1 hour 15 minutes
Jói og Hrafnhildur
Nov
6
Wed
November 6
Wednesday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Maggý
12:10
Bandvefslosun / Jóga Nidra O
50 minutes
Thea
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 3
1 hour 15 minutes
Jói & Daði
Nov
7
Thu
November 7
Thursday
10:15
Rólegt jóga O
1 hour 15 minutes
Maggý
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
STRONG NATION 45min O
45 minutes
Ísabella Rós
18:30
Jóga Styrkur O
55 minutes
Thea (sub for Abba)
19:40
Jóga fyrir karlmenn L
1 hour
Thea (sub for Abba)
Nov
8
Fri
November 8
Friday
12:10
Zumba hádegistími O
50 minutes
Jói
17:45
Break 8-11 ára L
50 minutes
Natasha
Nov
9
Sat
November 9
Saturday
9:30
Morgun jóga O
1 hour
Thea
11:00
Zumba partý O
1 hour
Thea og Jói
Nov
10
Sun
November 10
Sunday
10:30
Morgun jóga O
1 hour
Áslaug
12:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
Nov
11
Mon
November 11
Monday
10:00
Mömmujóga-námskeið L
1 hour 15 minutes
Thea
12:10
Hádegis jóga O
50 minutes
Thea
16:15
Mjúkt jóga O
50 minutes
Petrína
17:20
Síðdegis jóga O
1 hour 10 minutes
Thea
19:00
Zumba partý O
1 hour
Ísabella Rós
20:15
Línudans Framhald 1
50 minutes
Lizy
20:30
Samkvæmisdans-Framhald 1
1 hour 15 minutes
Daði og Heiða
Show 20 more days
Share on Facebook
Send on WhatsApp